Tumejitolea kuwapa wateja wetu bidhaa bora za maziwa zinazomundika, na za kiuvumbuzi,na kutoa huduma enezi

HATI YA UTOAJI WA HUDUMA KWA RAIA

za wataalamu wa kilimo kwa wakulima wetu wa mifugo ya maziwapamoja na wadau wetuhusika katika shughuli
zote za uboreshaji wa bidhaa za maziwa.

HUDUMA ZINAZOTOLEWA YANAYOHITAJIKA MATOZO MUDA WA KUSUBIRI
KUTOKA KWA MTEJA
1. Huduma kwa Mteja
a) Kupigasimu Hakuna Hamna Itajibiwa kabla ya kulia mara nne
Malipo
Kushughulikiwa ndani ya dakika tatu
b) Upokelewaji wa wateja Hakuna Hamna baada ya kuwasili
Malipo
Kukiri kupokelewa - Siku moja yakazi
. . . Wasilisha ombi Hamna Majibu - Siku sabazakazi
c) Ziara za kiwandani o _ _
lililoandikwa Malipo
2. Maulizo/ Maombi Mawasiliano kwa Hamna Kukiri kupokelewa - Siku moja ya kazi
Malalamiko/Maamuzi ya malalamiko mazungumzo au kwa Malipo
maandishi Maamuzi- Ndani ya siku kumi na nne
zakazi
3. Watoa maziwa ghafi. Watu binafsiVyama Kutimiza masharti hitajlka | Hamna Unapotimiza masharti
vya Ushirika , Vikundi vya wanaojisaidia Malipo
wenyewe na \Wafanyabiashara
4. Ununuzi wa Maziwa Ghafi Kutimiza viwango vya Hamna Unapopeleka
ubora vilivyowekwa Malipo
5. Taaluma/Ushauri kuhusu huduma enezi za Kwa misingi ya mahitaji, Hamna Ndani ya wiki mbili za kutolewa kwa
wataalamu wa kilimo kuhusu Maziwa Ghafi Kwa kupangiwa au Malipo ombi
Kutokana na ombi
6. Kusajilishwa kwa Wauzaji Jumla na Wasilisha ombi Hamna Ndani ya mwezi mmoja
Wasambazaji- Bidhaa Kamilifu lililoandikwa Malipo
/. Utayarishaji wa Dhamana ya Uuzaiji Kuwasilisha dhamana ya Hamna Ndani ya siku moja
uuzajl Malipo
8. Utayarishaji wa Dhamana ya Uuzaji Nje ya Kwa mujibu wa masharti Hamna Ndani ya siku tatu za kazi
Nchi yanchi inayonunua Malipo
9 Ununuzi wa maziwa na bidhaa za maziwa Pesataslimu Hamna Mara moja
moja kwa moja kutoka kwa kampuni Malipo
10. Ununuzi wa Bidhaa, Kazi na Huduma Wasilisha hati husika Hamna Kwa mujibu wa Sheria ya Ununuzi ya
Malipo Serikali
. Malipo ya Wadai Kuwasilisha mabhitaji ya Hamna Kulingana na masharti ya mikopo
malipo yanayofaa Malipo yaliyoafikianwa
12. Malipo kwa Waleta Maziwa Ghafi Kuwasilisha mabhitaji ya Hamna Ndani ya siku thelathini za mwezi
malipo yanayofaa Malipo unaofuata
13. Mafunzo ya Kazini Utimizaji wa masharti ya Hamna Ndani ya mwezi mmoja
NITA Malipo
14. Maombi ya Kazi Ombi andikwa Hamna Kulingana na mabhitaji ya kazi husika
Malipo
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